วันที่ 20 กรกฎาคม 2564 เวลา 13.00 น.
องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านกาด ร่วมกับผู้นำชุมชนและประชาชนในตำบลบ้านกาด ได้จัดกิจกรรม BIG CLEANING DAY ณ บริเวณจุดคิวรถบ้านใหม่ปางเติมถึงฝายนอน โดยกิจกรรมนี้มีจุดประสงค์เพื่อรักษาความสะอาดเรียบร้อยในสำนักงานและในเขตชุมชนสร้างความสามัคคีให้เกิดขึ้นในชุมชน เสริมสร้างวินัยการรักสะอาด พัฒนาตำบลท้องถิ่นให้เป็นเมืองสะอาดเป็นระเบียบเรียบร้อย เอื้อต่อการอยู่อาศัยและการดำรงชีพที่ดีของประชากร และเพื่อให้ผู้นำชุมชน และชาวบ้านได้ปรับปรุงภูมิทัศน์ให้ใช้ประโยชน์ได้อย่างมีประสิทธิภาพ
มีความสะอาด สวยงาม ต่อไป
![](https://www.bankad.go.th/wp-content/uploads/2021/07/220396837_2589952387978516_2757303996435739420_n.jpg)
![](https://www.bankad.go.th/wp-content/uploads/2021/07/221434098_2589943821312706_2413848771665542270_n.jpg)
![](https://www.bankad.go.th/wp-content/uploads/2021/07/221375152_2589944221312666_5735661356813253130_n.jpg)
![](https://www.bankad.go.th/wp-content/uploads/2021/07/221355742_2589944344645987_8557284494355533527_n.jpg)
![](https://www.bankad.go.th/wp-content/uploads/2021/07/221332638_2589944131312675_8271314450587278842_n.jpg)
![](https://www.bankad.go.th/wp-content/uploads/2021/07/220655755_2589943751312713_2007548705280056655_n.jpg)
![](https://www.bankad.go.th/wp-content/uploads/2021/07/220240225_2589944077979347_2866615400717823777_n.jpg)
![](https://www.bankad.go.th/wp-content/uploads/2021/07/220216941_2589943791312709_1645560667352453808_n.jpg)
![](https://www.bankad.go.th/wp-content/uploads/2021/07/220396837_2589952387978516_2757303996435739420_n.jpg)