วันอังคาร ที่ 25 เมษายน 2566 องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านกาด นำโดย นายอรุณ บุญเรือง นายกองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านกาด คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาอบต. พนักงานส่วนตำบลและพนักงานจ้าง องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านกาด ได้เข้าร่วม
เพื่อให้มีความรู้ความเข้าใจ ด้านคุณธรรม จริยธรรมในการปฏิบัติงานและการดำรงชีวิต มีความรู้ในหลักจิตวิทยาด้านมนุษย์สัมพันธ์และการสร้างกำลังใจให้แก่ตนเองและผู้อื่นในการทำงาน มีทัศนคติที่ดีต่อการทำงาน เกิดทักษะในการทำงานอย่างมีความสุข พัฒนาศักยภาพในการทำงานให้เกิดประโยชน์สูงสุด ณ วัดดอยสัพพัญญู ตำบลดอนเปา อำเภอแม่วาง
![](https://www.bankad.go.th/wp-content/uploads/2023/04/1-3.jpg)
![](https://www.bankad.go.th/wp-content/uploads/2023/04/2-4.jpg)
![](https://www.bankad.go.th/wp-content/uploads/2023/04/3-4.jpg)
![](https://www.bankad.go.th/wp-content/uploads/2023/04/4-4.jpg)
![](https://www.bankad.go.th/wp-content/uploads/2023/04/5-3.jpg)
![](https://www.bankad.go.th/wp-content/uploads/2023/04/6-3.jpg)
![](https://www.bankad.go.th/wp-content/uploads/2023/04/7-3.jpg)
![](https://www.bankad.go.th/wp-content/uploads/2023/04/8-3.jpg)
![](https://www.bankad.go.th/wp-content/uploads/2023/04/9-3.jpg)
![](https://www.bankad.go.th/wp-content/uploads/2023/04/11-3.jpg)
![](https://www.bankad.go.th/wp-content/uploads/2023/04/111.jpg)