องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านกาด จัด
ในวันที่ 9 กันยายน 2566 เวลา 09.00 น. ณ ห้องประชุมอบต.บ้านกาด โดย นายอรุณ บุญเรือง นายกองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านกาด เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการดังกล่าว
![](https://www.bankad.go.th/wp-content/uploads/2023/09/1.jpg)
![](https://www.bankad.go.th/wp-content/uploads/2023/09/2.jpg)
![](https://www.bankad.go.th/wp-content/uploads/2023/09/3.jpg)
![](https://www.bankad.go.th/wp-content/uploads/2023/09/4.jpg)
![](https://www.bankad.go.th/wp-content/uploads/2023/09/5.jpg)
![](https://www.bankad.go.th/wp-content/uploads/2023/09/6.jpg)
![](https://www.bankad.go.th/wp-content/uploads/2023/09/7.jpg)
![](https://www.bankad.go.th/wp-content/uploads/2023/09/8.jpg)
![](https://www.bankad.go.th/wp-content/uploads/2023/09/9.jpg)
![](https://www.bankad.go.th/wp-content/uploads/2023/09/10.jpg)
![](https://www.bankad.go.th/wp-content/uploads/2023/09/11.jpg)
![](https://www.bankad.go.th/wp-content/uploads/2023/09/12.jpg)
![](https://www.bankad.go.th/wp-content/uploads/2023/09/13.jpg)
![](https://www.bankad.go.th/wp-content/uploads/2023/09/45.jpg)
![](https://www.bankad.go.th/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_โครงการส่งเสริมความรู้เกี่ยวกับภัย_๒.jpg)
เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า